2,399
edits
Line 24: | Line 24: | ||
| {{color2|000|XY071}}<br>ชะตากรรมอันเลวร้ายที่สุด? ยูรีก้า ปะทะ เนียส!!<br><small>''The Worst Luck? {{tt|Eureka|Bonnie}} VS {{tt|Nyarth|Meowth}}!!''</small> | | {{color2|000|XY071}}<br>ชะตากรรมอันเลวร้ายที่สุด? ยูรีก้า ปะทะ เนียส!!<br><small>''The Worst Luck? {{tt|Eureka|Bonnie}} VS {{tt|Nyarth|Meowth}}!!''</small> | ||
| {{color2|000|XY140}}<br>ศูนย์ที่ไม่มีวันจบสิ้น! จนกว่าจะถึงวันที่ได้พบกันใหม่!!<br><small>The Endless Zero! Until the Day We Meet Again!!</small> | | {{color2|000|XY140}}<br>ศูนย์ที่ไม่มีวันจบสิ้น! จนกว่าจะถึงวันที่ได้พบกันใหม่!!<br><small>The Endless Zero! Until the Day We Meet Again!!</small> | ||
|- style="background:#fff" | |||
| style="background:#000" | [[File:OPJ20.png|200px]] | | style="background:#000" | [[File:OPJ20.png|200px]] | ||
| | | Alright | ||
| | | {{color2|000|SM001}}<br>อโลล่า! เกาะที่เพิ่งเคยพบ เหล่าโปเกมอนที่เพิ่งเคยเห็น!!<br><small>''Alola! The Starting Island, the Starter Pokémon!!''</small> | ||
| | | N/A | ||
|- | |- | ||
| colspan="4" style="background:#3467af; {{roundybottom|5px}}" | | | colspan="4" style="background:#3467af; {{roundybottom|5px}}" | |
edits