2,399
edits
Line 54: | Line 54: | ||
| นาน นาน<br><small>''{{color2|000|Long Long Time}}''</small> | | นาน นาน<br><small>''{{color2|000|Long Long Time}}''</small> | ||
| {{color2|000|XY126}} <br>เมก้าจูไคน์ ปะทะ ไรจู! ขอรับค่าประสบการณ์ไปล่ะนะ!!<br><small>''Mega {{tt|Jukain|Sceptile}} VS Raichu! I Received Some Experience Points!!''</small> | | {{color2|000|XY126}} <br>เมก้าจูไคน์ ปะทะ ไรจู! ขอรับค่าประสบการณ์ไปล่ะนะ!!<br><small>''Mega {{tt|Jukain|Sceptile}} VS Raichu! I Received Some Experience Points!!''</small> | ||
| | | {{color2|000|XY140}}<br>ศูนย์ที่ไม่มีวันจบสิ้น! จนกว่าจะถึงวันที่ได้พบกันใหม่!!<br><small>The Endless Zero! Until the Day We Meet Again!!</small> | ||
|- | <!--|- style="background:#fff" | ||
| style="background:#000" | [[File:SM ED 01.png|200px]] | |||
| | |||
| | |||
| --> | |||
|- | |||
| colspan="4" style="background:#3467af; {{roundybottom|5px}}" | | | colspan="4" style="background:#3467af; {{roundybottom|5px}}" | | ||
|} | |} |
edits