2,399
edits
No edit summary |
|||
Line 36: | Line 36: | ||
|- style="background:#fff" | |- style="background:#fff" | ||
| style="background:#000" | [[File:BW ED 06.png|200px]] | | style="background:#000" | [[File:BW ED 06.png|200px]] | ||
| | | แบมือ<br><small>''{{color2|000|Open your Hand}}''</small> | ||
| {{color2|000|DP054}} <br>นาทาเนะกับซาโบเนีย และการอำลา!?<br><small>''{{tt|Natane|Gardenia}} and {{tt|Sabonea|Cacnea}}! Farewell to Whom!?''</small> | | {{color2|000|DP054}} <br>นาทาเนะกับซาโบเนีย และการอำลา!?<br><small>''{{tt|Natane|Gardenia}} and {{tt|Sabonea|Cacnea}}! Farewell to Whom!?''</small> | ||
| {{color2|000|XY050}} <br>ยันชัมผู้เต้นรำ ฟ็อกโกะผู้น่าหลงใหล! จังหวะการเต้นสู่วันพรุ่งนี้!!<br><small>''Dance, {{tt|Yancham|Pancham}} — Captivate, {{tt|Fokko|Fennekin}}! The Dance for Tomorrow!!''</small> | | {{color2|000|XY050}} <br>ยันชัมผู้เต้นรำ ฟ็อกโกะผู้น่าหลงใหล! จังหวะการเต้นสู่วันพรุ่งนี้!!<br><small>''Dance, {{tt|Yancham|Pancham}} — Captivate, {{tt|Fokko|Fennekin}}! The Dance for Tomorrow!!''</small> | ||
|- style="background:#fff" | |- style="background:#fff" | ||
| style="background:#000" | [[File: | | style="background:#000" | [[File:XY ED 03.png|200px]] | ||
| | | ไปไหนไปกัน<br><small>''{{color2|000|Following}}''</small> | ||
| {{color2|000|XY051}} <br>ลูจาบูล กับ ดาร์คลูจาบูล!<br><small>''{{tt|Luchabull|Hawlucha}} and Dark Luchabull!''</small> | | {{color2|000|XY051}} <br>ลูจาบูล กับ ดาร์คลูจาบูล!<br><small>''{{tt|Luchabull|Hawlucha}} and Dark Luchabull!''</small> | ||
| {{color2|000|XY125}} <br>เปิดม่านคาลอสลีก! ศึกเมก้าริเซอด้อน X ปะทะ Y!!<br><small>''The Kalos League Begins! The Mega {{tt|Lizardon|Charizard}} Showdown: X VS Y!!'''</small> | |||
|- style="background:#fff" | |||
| style="background:#000" | [[File:EDJ37.png|200px]] | |||
| นาน นาน<br><small>''{{color2|000|Long Long Time}}''</small> | |||
| {{color2|000|XY126}} <br>เมก้าจูไคน์ ปะทะ ไรจู! ขอรับค่าประสบการณ์ไปล่ะนะ!!<br><small>''Mega {{tt|Jukain|Sceptile}} VS Raichu! I Received Some Experience Points!!''</small> | |||
| Onwards | | Onwards | ||
|- | |- |
edits