864
edits
m (→Ending themes) |
|||
Line 113: | Line 113: | ||
| {{color2|000|M16}}<br>เกโนเซ็กท์ เจ้าความเร็ว กับการตื่นรู้ของ มิวทู<br><small>''ExtremeSpeed Genesect: Mewtwo Awakens''</small> | | {{color2|000|M16}}<br>เกโนเซ็กท์ เจ้าความเร็ว กับการตื่นรู้ของ มิวทู<br><small>''ExtremeSpeed Genesect: Mewtwo Awakens''</small> | ||
|- style="background:#fff" | |- style="background:#fff" | ||
| style="background:#000" | [[File: | | style="background:#000" | [[File:BW ED 04 PK24.png|200px]] | ||
| ไปไหนไปกัน<br><small>''{{color2|000| | | rowspan=3 |ไปไหนไปกัน<br><small>{{color2|000|Following}} | ||
| {{color2|000|PK24}}<br>บทเพลงวิ้งๆของ เมโลเอตตา<br><small>''Meloetta's Dazzling Recital''</small> | |||
|- style="background:#fff" | |||
| style="background:#000" | [[File:BW ED 06.png|200px]] | |||
| {{color2|000|PK25}}<br>พิคาชู กับ อีวุย และผองเพื่อน<br><small>''Pikachu and Eievui Friends''</small> | |||
|- style="background:#fff" | |||
| style="background:#000" | [[File:XY ED 04.png|200px]] | |||
| {{color2|000|PK27}}<br>พิคาชู กับวงดนตรีโปเกมอน<br><small>''Pikachu and the Pokémon Band''</small> | | {{color2|000|PK27}}<br>พิคาชู กับวงดนตรีโปเกมอน<br><small>''Pikachu and the Pokémon Band''</small> | ||
|- style="background:#fff" | |- style="background:#fff" |
edits