2,086
edits
Line 555: | Line 555: | ||
| style="background:#FFF" | 잊지 못할 기억 2<br/>''An Unforgettable Memory 2'' | | style="background:#FFF" | 잊지 못할 기억 2<br/>''An Unforgettable Memory 2'' | ||
| style="background:#FFF" | 잊지 못할 기억 3<br/>''An Unforgettable Memory 3'' | | style="background:#FFF" | 잊지 못할 기억 3<br/>''An Unforgettable Memory 3'' | ||
| style="background:#FFF; {{roundybr|5px}}" | 잊지 못할 기억 4<br/>''An Unforgettable Memory 4''|- style="background:#FFF" | | style="background:#FFF; {{roundybr|5px}}" | 잊지 못할 기억 4<br/>''An Unforgettable Memory 4'' | ||
|- style="background:#FFF" | |||
| Vietnamese | | Vietnamese | ||
| Những kí ức không thể quên | | Những kí ức không thể quên |
edits